-‘@’- .::A20TPOZone::. -‘@’-
CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN.
CHỈ MẤT 10s ĐỂ ĐĂNG KÍ.
HÃY ĐĂNG KÍ NGAY NÀO.
CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN.
CHỈ MẤT 10s ĐỂ ĐĂNG KÍ.
HÃY ĐĂNG KÍ NGAY NÀO.

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1nếu a cho e thêm 1 lần nửa Empty nếu a cho e thêm 1 lần nửa Fri Dec 17, 2010 9:41 pm

pul
pul Moderators
Moderators

Nếu anh cho em ở bên anh thêm một lần, em hứa, em sẽ ko tỏ ra con nít, phá bĩnh anh nữa, mà sẽ ngoan ngoãn lắng nghe lời nói của anh, dù lời nói đó ko phải là lời thật lòng, em cũng chấp nhận nó.

Nếu anh cho em bên anh những lúc anh bùn, em sẽ ko làm cho anh bùn lòng nữa, mà sẽ làm tia nắng ấm áp để xua tan nỗi muộn phiền của anh, và sẽ làm cho anh cười thật vui vẻ.

Nếu anh cho em một lần được ngắm nhìn anh trong ánh nắng sớm mai, trước khung cửa sổ ngập tràn tia nắng mặt trời ấm áp, em sẽ vẫn ôm anh từ đằng sau, để anh cảm nhận thấy lòng em ấm áp biết bao nhiêu.

Nếu em có thể bước đi cùng anh trên con đường trải dài những bãi cỏ xanh mơn mởn, em sẽ vẫn nắm tay anh, vẫn cười đùa trên con đường yêu thương đó, để ghi nhớ giây phút đôi ta bên nhau thật ấm áp và vui vẻ bao nhiêu.

Nếu em có thể gối đầu lên vai anh và ngủ một giấc thật say nồng, em cũng nguyện thời gian đừng trôi nữa, hãy giữ mãi giây phút này để em cảm nhận tình yêu của em dành cho anh nồng nàn biết bao nhiêu.

Nếu một lần nữa anh nắm lấy tay em và dắt em đi khỏi chốn thị phi, em sẽ đi theo anh cho đến suốt cuộc đời, để mãi được anh bảo vệ và chăm sóc em như thế.

Nếu một lần nữa anh đặt đôi môi ấm áp ấy lên đôi môi mềm này, em sẽ cảm nhận được tình anh chan chứa, khao khát đến cháy bỏng.

Nếu một ngày anh đến bên em và cho em những giây phút thật êm đềm, thật hạnh phúc, em sẽ mãi chờ anh cho đến ngày ấy.

Nếu một ngày anh nói "Anh muốn chăm sóc em suốt cả cuộc đời này, dù cho mưa nắng thất thương hay trời giông bão", em sẽ hạnh phúc biết bao, vì em đã cảm nhận tình yêu nồng nàn cháy bỏng của anh.

Nếu em ước anh trở về bên em, liệu anh có muốn trở lại với người đã vô tình ko nhận ra tình cảm của anh ko?

Nếu một ngày anh ko còn bên em nữa, thì làm sao em có thể cảm nhận anh ở bên em trong những lúc rối bời.

Nếu một ngày trời đổ con mưa, em đứng dưới cơn mưa ấy, liệu anh có còn đến và mắng em ngốc nghếch nữa ko?

Những gì em ước ao, chỉ mong thành sự thật mà chỉ mong có anh bên cạnh

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]